Cộng đồng Modder Mount & Blade Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cộng đồng Modder Mount & Blade Việt Nam

Ngôi nhà cho anh em yêu thích mod Mount & Blade

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cach dat ten nhan vat co dau

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
manh1
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4405
Danh tiếng : 0

cach dat ten nhan vat co dau Empty
Bài gửiTiêu đề: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 8:48 pm

Sao em dat ten nhan vat cua em khong de duoc dau vay. Quan cua em cung kha manh tam 10 may con lam vuong truong dao ki thoi va 9 bach kiem ngu binh
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Ngân lượng : 14678
Danh tiếng : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 8:57 pm

manh1 đã viết:
Sao em dat ten nhan vat cua em khong de duoc dau vay. Quan cua em cung kha manh tam 10 may con lam vuong truong dao ki thoi va 9 bach kiem ngu binh

10 Lam Vương trường đao kị và 9 bạch kiếm ngự binh chả là gì đâu bạn. Đặt tên có dấu thì ko được đâu
manh1
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4405

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 9:31 am

ko phải 10 con mà là 21 con anh ạ. Anh có cách nào để máy chạy trên direct 9 mà ko bị gì ko
Sao mỗi lần em vô party hay vô cái gì thì chút bị văng ra
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Ngân lượng : 14678
Danh tiếng : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 6:47 pm

manh1 đã viết:
ko phải 10 con mà là 21 con anh ạ. Anh có cách nào để máy chạy trên direct 9 mà ko bị gì ko
Sao mỗi lần em vô party hay vô cái gì thì chút bị văng ra

Laughing . 21 con cũng rứa cậu à. Cậu vào topic bàn luận lật lại mấy trang đầu sẽ hiểu, đó là chưa kể các anh em khác chưa khoe hàng. Còn vụ văng ra thì mình chưa bị lần nào, tất cả các mod, cậu cho mình xem cấu hình máy thế nào?
Mr.Ko0lz
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4434

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 9:26 pm

manh1 đã viết:
Muốn viết tên tướng có dấu thì dễ thôi bạn ak. Bạn làm như mình nói nha. Lưu ý bạn phải cài notepad++.
Đầu tien bạn vào Foder cài M&B,sau đó Modules\12 su quan\languages\en sau đó mở troops bằng notepad. rồi add dòng này vào trp_player|.........(chỗ mình chấm chấm là bạn bật unikey lên viết tên có dấu mà bạn muốn vào). Lưu ý cách này thì tất cả các nhân vật mà bạn lập đều thành tên như vậy hết. Very Happy
Kon bạn bị out ra trách do cấu hình may bạn yếu rồi.
New_Moder
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 3323

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitimeMon Mar 16, 2015 9:21 am

Nếu thế nghe khó quá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cach dat ten nhan vat co dau   cach dat ten nhan vat co dau Icon_minitime

cach dat ten nhan vat co dau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nội quy về cách đặt tên cho mod
» Hướng dẫn cách tự làm 1 file brf
» Hướng dẫn M&B WB
» Hỏi & Đáp - Giải đáp tất cả các thắc mắc xoay quanh brf, model và texture.
» Lời nhắn của mình đến mọi người