Cộng đồng Modder Mount & Blade Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cộng đồng Modder Mount & Blade Việt Nam

Ngôi nhà cho anh em yêu thích mod Mount & Blade

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^

Go down 
Lordzoro
hoangkig
thantaibay99
sweetkido756
leonnguyen
lavason
shinren21
Nagihsora
nahakama13
quocthinh16026
pkmax8800
chjnhr
khungdien12610
quynhkemht96
linhmoi
leevan
leomax
hecquyn124
lethong44
Mr.Ko0lz
trantrungnguyen95
gh0stpun
RedArmy
Admin
longtg788
knightofkingdom
NewBie-BR
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Ngân lượng : 14723
Danh tiếng : 20

Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 7:30 pm

longtg788 đã viết:
tình hình là mình trước đây theo nhà nguyễn. luyện toàn quận nguyễn giữ được 2 thành và 1 làng. hjc nghe Newbie chinh phục 6 sứ quân nên quay về huỷ bỏ thề nguyện với Nguyễn, hjc mất làng mất thành ( gần 500 quân) hjc hơn 1 tuần farm gần chết.... rồi đi đánh chiếm thành đề lập nước đại cồ việt. nhưng càng ngày sĩ khí quân lính mình càng giảm, có phải tại lấy lính nguyễn đánh lình nguyễn nên như vậy ko? mình lập nước lập tức bị 6 sứ quân đè đầu đập quá trời, hên là ngô sứ quân đã bị mình dẹp sạch lúc theo nguyễn nên tụi tướng lang thang theo mình cũng đc 3 thằng, cầm cự muốn die.... tụi nguyễn đánh hoài rồi sao đây? đánh mình ko sợ chỉ sợ lính nó tụt sĩ khí rồi bõ đi hết thì mệt......

Bạn đừng tưởng mình nói dẹp 6 sứ quân là ngon, cũng đang khổ sở đây, mod mình làm mà mình còn ko nắm rõ sức mạnh của bọn nó nữa, cứ tưởng kiều sứ dễ ăn, hóa ra ko phải, bọn này ko những khắc kị mà thủ thành cũng ngon ơ, lính cung của nó cũng ko phải tồi, lại được cái quân đông như kiến, đánh khôn lắm cơ, toàn kéo cả bầy, ko đánh 1 mình, tình hình là cái thành mới chiếm đã bị chiếm lại, có 2 cái outpost, 2 cái thuyền, 50 Hồng thiết thương kị, 100 Bạch kiếm ngự binh và 100 Hắc thần cung kị, vậy mà chưa dám phản công, đang đi thu phục tướng của Kiều sứ, cho nó yếu dần mới đánh, vì lúc trước làm Lord nó cũng bik được nhiều bí mật, nội bộ bọn này rất đối chọi nhau, tuy cùng 1 nước nhưng ttướng rất ghét nhau Laughing đang có relation với 2 thằng >80, đang đi thu phục
gh0stpun
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4454
Danh tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 9:14 pm

Mod này cũng hay đấy, trước mình cũng dow về chơi thử. Mà mình chơi hơi khác người, theo kiểu super buff, tạo acc thì reset điểm đi theo con đường thuần buff, lúc mới vào chơi đánh rất nhàn, di chuyển nhanh, tỉ lệ quân die gần như không có. Acc chính mình nâng full hỗ trợ lên các tướng phụ sẽ nâng theo full công, Tất nhiên yếu điểm là k thể giành chiến thắng khi solo hay tham gia giải đấu.
Chơi thử thì thấy quân Trần là vip nhất, mới vào game kiếm khoảng 30 chục thằng nông dân đào tạo 1 lúc lên dc con cấp gần cuối là coi như vô đối.
Mình chơi đội chỉ 30 con nhưng gặp kị binh hay cung thủ đánh luôn luôn thắng mà k die 1 thằng lính nào.
Cách đối phó kị binh hữu hiệu nhất thấy là lên chỗ dốc cao hoặc sông, vào trận nhớ k nhầm thì ấn F4 ->F5 + F4->F6 kị binh lao vào k kill dc con nào của mình, mà còn bị dồn lại thành 1 đống, win rất nhanh.
Cách lên lv nhanh nhất thì là làm nv ở thằng master.
Cách kiếm tiền thì k có, vì theo siêu buf lên k chơi trò đấu trường dc, mà công nhận bản này kiếm tiền hơi ảo, đi buôn thì k mua dc nhiều hàng (vì bán nhiều 1 lúc bị giảm giá), làm nv có tiền mà k ăn thua, đặc biệt là k lên vay tiền vì về sau lãi suất trả ốm, còn mấy trò như cướp hay quịt tiền ở quest thì mình k làm. Cách duy nhất là mua mấy miếng đất kiếm tiền thu nhập hàng tuần bù vào tiền lương.

Góp ý thêm lên cho số đồ khi đánh cướp nhiều đồ ngon hơn tí, đánh xong tiền thì ít mà đồ cũng cùi hơi chán.
Mong các bạn nhanh ra bản hoàn chỉnh. Very Happy
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 9:25 pm

gh0stpun đã viết:
Mod này cũng hay đấy, trước mình cũng dow về chơi thử. Mà mình chơi hơi khác người, theo kiểu super buff, tạo acc thì reset điểm đi theo con đường thuần buff, lúc mới vào chơi đánh rất nhàn, di chuyển nhanh, tỉ lệ quân die gần như không có. Acc chính mình nâng full hỗ trợ lên các tướng phụ sẽ nâng theo full công, Tất nhiên yếu điểm là k thể giành chiến thắng khi solo hay tham gia giải đấu.
Chơi thử thì thấy quân Trần là vip nhất, mới vào game kiếm khoảng 30 chục thằng nông dân đào tạo 1 lúc lên dc con cấp gần cuối là coi như vô đối.
Mình chơi đội chỉ 30 con nhưng gặp kị binh hay cung thủ đánh luôn luôn thắng mà k die 1 thằng lính nào.
Cách đối phó kị binh hữu hiệu nhất thấy là lên chỗ dốc cao hoặc sông, vào trận nhớ k nhầm thì ấn F4 ->F5 + F4->F6 kị binh lao vào k kill dc con nào của mình, mà còn bị dồn lại thành 1 đống, win rất nhanh.
Cách lên lv nhanh nhất thì là làm nv ở thằng master.
Cách kiếm tiền thì k có, vì theo siêu buf lên k chơi trò đấu trường dc, mà công nhận bản này kiếm tiền hơi ảo, đi buôn thì k mua dc nhiều hàng (vì bán nhiều 1 lúc bị giảm giá), làm nv có tiền mà k ăn thua, đặc biệt là k lên vay tiền vì về sau lãi suất trả ốm, còn mấy trò như cướp hay quịt tiền ở quest thì mình k làm. Cách duy nhất là mua mấy miếng đất kiếm tiền thu nhập hàng tuần bù vào tiền lương.

Góp ý thêm lên cho số đồ khi đánh cướp nhiều đồ ngon hơn tí, đánh xong tiền thì ít mà đồ cũng cùi hơi chán.
Mong các bạn nhanh ra bản hoàn chỉnh. Very Happy

Cảm ơn bạn đã góp ý, patch mới mình đã thêm các loại item vào cho cướp rồi, ví dụ đánh cướp biển thì ăn cá, lâm tặc thì ăn gà,... Còn giao thương thì cái thuyền 5000 rất có ích cho việc đó, tốc độ cứ 15 thôi Laughing . Patch sau thì còn có thêm giao thương đường thủy và cướp biển rất đông nữa
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 2:31 am

Ra patch mới rồi, anh em chơi và cho ý kiến nhá. Đua với nhau coi ai ngon hơn ai Cool
gh0stpun
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4454
Danh tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:11 am

NewBie-BR đã viết:
Ra patch mới rồi, anh em chơi và cho ý kiến nhá. Đua với nhau coi ai ngon hơn ai Cool
Cho mình xin cái link Very Happy
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 5:34 pm

gh0stpun đã viết:
NewBie-BR đã viết:
Cho mình xin cái link Very Happy
https://mbmodder.forumvi.com/h3-page
longtg788
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4488
Danh tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 10:05 pm

các tướng phụ đã đổi tên . các bác có thể cho mình biết tên các tướng trong nhóm của các bác được ko?
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 1:14 am

longtg788 đã viết:
các tướng phụ đã đổi tên . các bác có thể cho mình biết tên các tướng trong nhóm của các bác được ko?

Ymira - Yến Trân
Deshavi - Ngân Vũ
Marnid - Phạm Trọng
Firetis Smile - Thiên Tường
Thằng bác sĩ hói là Mạnh tử
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 7:20 am

thank bac newbie nha... mod hay lắm. ak mà có 1 lỗi là mua ngựa ở các sứ quân kia ngoài nguyễn chưa bị.
ak mình down bản fix về rồi. bên vn-zoom. tks bác
knightofkingdom
Lính mới
Lính mới
knightofkingdom

Ngân lượng : 4487
Danh tiếng : 4

Bài gửiTiêu đề: :|    Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 1:48 pm

Ông cụ non ơi! pass giải nén là gì thế ? tìm mãi ko thấy, lên đây hỏi cho nhanh Smile
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 5:37 pm

knightofkingdom đã viết:
Ông cụ non ơi! pass giải nén là gì thế ? tìm mãi ko thấy, lên đây hỏi cho nhanh Smile
vn997
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 8:39 pm

NewBie ơi bản fix sao mình down về cài vô chỗ mount & blade warband hay vào đâu? mình cài vào đó nhưng tạm thời vẫn còn lỗi khi mua ngựa nó out ra hiện bảng báo thiếu hay lỗi file gì đó bấm ok 2-3 lần thì vào game lại chơi bjh thường nhưng vài con ngựa bị mất hình. với lại ko vảo đại bản doanh của mình đc( vào đi dạo trong đại bản doanh), bấm vào khu chính của đại bản doanh là out...
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 8:44 pm

longtg788 đã viết:
NewBie ơi bản fix sao mình down về cài vô chỗ mount & blade warband hay vào đâu? mình cài vào đó nhưng tạm thời vẫn còn lỗi khi mua ngựa nó out ra hiện bảng báo thiếu hay lỗi file gì đó bấm ok 2-3 lần thì vào game lại chơi bjh thường nhưng vài con ngựa bị mất hình. với lại ko vảo đại bản doanh của mình đc( vào đi dạo trong đại bản doanh), bấm vào khu chính của đại bản doanh là out...

Cài vào folder module bạn à
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 8:54 pm

lỡ cài vào mount & blade warband rồi giờ cài vào module đc ko? hay cần xoá cài lại từ đầu? ak mà nhân tiện hỏi thăm đội quân Newbie tiến triển tới đâu rồi show hàng cho ae xem đi. hj tui mới xoá vài cái save đang gầy dựng lại cơ đồ. Very Happy
ak mà cài vô module/12 su quan luôn fia ko?

Được sửa bởi longtg788 ngày Wed Mar 07, 2012 8:57 pm; sửa lần 1.
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 8:56 pm

longtg788 đã viết:
lỡ cài vào mount & blade warband rồi giờ cài vào module đc ko? hay cần xoá cài lại từ đầu? ak mà nhân tiện hỏi thăm đội quân Newbie tiến triển tới đâu rồi show hàng cho ae xem đi. hj tui mới xoá vài cái save đang gầy dựng lại cơ đồ. Very Happy

Đươc ko vấn đề gì, báo cáo là đã xóa save cũ để chơi lại cũng anh em cho vui. Khi nào có chiến công gì ngon thì lên share cho anh em
RedArmy
Красная Армия
Красная Армия
RedArmy

Ngân lượng : 14198
Danh tiếng : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 9:09 am

NewBie-BR đã viết:

Very Happy Cộng vậy có tác dụng gì ko bác?

Nó đúng thực tế hơn :-"
Ngày xưa chém nhau nhanh hơn trong game Wink
Chả qua game nó làm chậm chậm 1 tí cho nó cân bằng, và ở trong multiplay cũng có bunny, fake attack nên nó phải làm chậm, chứ bọn nó fake attack nhanh lắm Smile)
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 6:45 pm

RedArmy đã viết:
NewBie-BR đã viết:

Very Happy Cộng vậy có tác dụng gì ko bác?

Nó đúng thực tế hơn :-"
Ngày xưa chém nhau nhanh hơn trong game Wink
Chả qua game nó làm chậm chậm 1 tí cho nó cân bằng, và ở trong multiplay cũng có bunny, fake attack nên nó phải làm chậm, chứ bọn nó fake attack nhanh lắm Smile)

Uhm. Tạm thời cứ để vậy đi đã
knightofkingdom
Lính mới
Lính mới
knightofkingdom

Bài gửiTiêu đề: :)    Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 12:26 pm

Báo cáo với sếp là em đã chơi được M&B Smile) Đinh Bộ Lĩnh nhá, mặc giáp rồi nhá ko còn áo vải như xưa đâu Smile) đang đợi lên ngự lâm quân hết mới up hình cho anh em chiêm ngưỡng Wink)
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 3:28 pm

ngự lâm quân là quân nào của fe nào vậy bác. tui ko có time nên dùng cheat kiểu ctrl +x nên đội quân cũng kha khá. hj mà up hình lên nhục quá nên thôi. mà chưa hiểu lắm nếu có quân của phe nào trong đội mà mình dẫn đi đánh nước đó hoài thì sĩ khí tụi nó giảm quá trời làm thế nào đây mấy bác, mặc dù sĩ khí tổng là 99, tất cả quân khác đều rất tuyệt, help
knightofkingdom
Lính mới
Lính mới
knightofkingdom

Bài gửiTiêu đề: ^^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 5:18 pm

longtg788 đã viết:
ngự lâm quân là quân nào của fe nào vậy bác. tui ko có time nên dùng cheat kiểu ctrl +x nên đội quân cũng kha khá. hj mà up hình lên nhục quá nên thôi. mà chưa hiểu lắm nếu có quân của phe nào trong đội mà mình dẫn đi đánh nước đó hoài thì sĩ khí tụi nó giảm quá trời làm thế nào đây mấy bác, mặc dù sĩ khí tổng là 99, tất cả quân khác đều rất tuyệt, help
Ngự lâm quân là Trần ngự lâm quân đấy, còn cái vụ của bác thì khác gì lôi kéo con nhà người ta phản quốc Wink vì thế không còn cách nào khác ngoài hoà bình với kingdom đó! bounce
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 8:50 pm

vậy làm sao thống nhất 6 sứ quân. mình ra khỏi liên minh nhà Nguyễn và quân mình toàn lính Nguyễn, mà mình đã giúp nó chinh phục gần hết rồi, nên giờ đánh nó là chủ yếu, làm seo đây? tuyển lính khác hẻ? ak mà nè, cầm lính khác đánh ko mang quân nguyễn theo đánh nhà Nguyễn thì bọn lính ở nhà vẫn giảm sĩ khí... giờ sao đây? gom quân đi đánh ở nhà quân nó đào ngủ hết rồi bị tụi máy đánh chiếm. hjc
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 8:56 pm

longtg788 đã viết:
vậy làm sao thống nhất 6 sứ quân. mình ra khỏi liên minh nhà Nguyễn và quân mình toàn lính Nguyễn, mà mình đã giúp nó chinh phục gần hết rồi, nên giờ đánh nó là chủ yếu, làm seo đây? tuyển lính khác hẻ? ak mà nè, cầm lính khác đánh ko mang quân nguyễn theo đánh nhà Nguyễn thì bọn lính ở nhà vẫn giảm sĩ khí... giờ sao đây? gom quân đi đánh ở nhà quân nó đào ngủ hết rồi bị tụi máy đánh chiếm. hjc
Cứ thả tụi nó vô outpost
longtg788
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 9:04 pm

tui thả nó ở đó và ở cả thành vừa chiếm luôn, tụi nó vẫn bị giảm sĩ khí, tui vào xem báo cáo về sĩ khí thì tổng vẫn là 99, tướng và quân khác vẫn tuyệt vời, có mấy dòng cuối thấy nó để quân Nguyễn bị trừ hơn 60 điểm nện cộng qua trừ lại thì sĩ khí nó còn dưới trung bình. hjc đào ngũ hàng loạt..... @@
trantrungnguyen95
Lính mới
Lính mới

Ngân lượng : 4481
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 9:24 pm

cho góp ý tí mình nghỉ 12 sứ quân nên có thêm vài chức năng và nhạc như Storm of the Three Kingdom 1.2 tí vì mình thấy Storm of the Three Kingdom 1.2 có nhạc nền hay và khi đi đánh trận hay j đều có nhạc rất hào hùng khí thế vs có thêm chức năng tự động mua thức ăn khi đến thành + mở rộng thùng đồ thêm tí nữa đi + cướp trâu tí( có đại bản doanh cướp vs cướp có thể là đi cướp tập đoàn để có j mình dẫn lính nước mình đi dẹp loạn sáp lá cà chắc zui lém trận cỡ 2 3k quân là zui à ngen Twisted Evil mặc dù lag tí cũng ko sao ) + có thêm phần cho tướng mình quân thì đc điểm quan hệ + tốc độ hành quân cao tí như trong Storm of the Three Kingdom 1.2 là vừa rùi ( hj con mình mới chơi trong Storm of the Three Kingdom 1.2 quân đem theo chỉ mới 250 thui nhưng tốc độ hành quân thì 11.0 rùi( mặc dù thùng đồ full lương thực nha) + IQ tướng cao tí đồ nên có đồ có dòng xanh như Storm of the Three Kingdom 1.2 có đồ chữ ( xanh , cam,.... càng tốt) + thêm nhìu công trình xây dựng ( như đã nói thì công trình j cũng đc nhưng đừng giống cái Đại bản doanh là đc rùi chư j đâu mà thèn Hồ Lỉnh chẵng làm đc j vs lại còn thấy mặt nó co1 cái mặt khác bên dưới nữa chứ)! vs tiện thể cho hỏi khi nào có patch mới zậy ?
NewBie-BR
Nguyên soái
Nguyên soái
NewBie-BR

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 11:32 pm

trantrungnguyen95 đã viết:
cho góp ý tí mình nghỉ 12 sứ quân nên có thêm vài chức năng và nhạc như Storm of the Three Kingdom 1.2 tí vì mình thấy Storm of the Three Kingdom 1.2 có nhạc nền hay và khi đi đánh trận hay j đều có nhạc rất hào hùng khí thế vs có thêm chức năng tự động mua thức ăn khi đến thành + mở rộng thùng đồ thêm tí nữa đi + cướp trâu tí( có đại bản doanh cướp vs cướp có thể là đi cướp tập đoàn để có j mình dẫn lính nước mình đi dẹp loạn sáp lá cà chắc zui lém trận cỡ 2 3k quân là zui à ngen Twisted Evil mặc dù lag tí cũng ko sao ) + có thêm phần cho tướng mình quân thì đc điểm quan hệ + tốc độ hành quân cao tí như trong Storm of the Three Kingdom 1.2 là vừa rùi ( hj con mình mới chơi trong Storm of the Three Kingdom 1.2 quân đem theo chỉ mới 250 thui nhưng tốc độ hành quân thì 11.0 rùi( mặc dù thùng đồ full lương thực nha) + IQ tướng cao tí đồ nên có đồ có dòng xanh như Storm of the Three Kingdom 1.2 có đồ chữ ( xanh , cam,.... càng tốt) + thêm nhìu công trình xây dựng ( như đã nói thì công trình j cũng đc nhưng đừng giống cái Đại bản doanh là đc rùi chư j đâu mà thèn Hồ Lỉnh chẵng làm đc j vs lại còn thấy mặt nó co1 cái mặt khác bên dưới nữa chứ)! vs tiện thể cho hỏi khi nào có patch mới zậy ?

Laughing . PAtch mới có lâu rồi bác https://mbmodder.forumvi.com/h3-page
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^   Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^ - Page 2 Icon_minitime

Topic bàn luận - hỏi đáp - góp ý cho mod Loạn 12 Sứ Quân ^_^
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» xin lại mod Loạn 12 sứ quân
» Loạn 12 sứ quân bị lỗi
» [WB][S][BETA 0.97] Dẹp Loạn 12 Sứ Quân - Thống Nhất Đất Nước
» cho em xin link tai mod loan 12 su quan
» tinh linh dep loan 12 su quan